ஹைதராபாத்: நடிகர் ஸ்ரீகாந்த் பற்றி ஸ்ரீ ரெட்டி தனது ஃபேஸ்புக் பக்கத்தில் தெலுங்கு திரையுலகில் பட வாய்ப்புக்காக படுக்கைக்கு அழைப்பவர்களின் பெயர்களை வெளியிட்டு பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியவர் நடிகை ஸ்ரீ ரெட்டி. அவரின் கவனம் தற்போது தமிழ் திரையுலகம் பக்கம் திரும்பியுள்ளது.

நடிகர் ஸ்ரீகாந்
5 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு நட்சத்திர கிரிக்கெட் போட்டியின் போது, ஹைதராபாத்தில் உள்ள பார்க் ஹோட்டலில் நடந்த பார்ட்டயை மறந்து இருக்க மாடீர்கள் ..நீங்கள் என்னுடைய …… கிளப்பில் நாம் இருவரும் நடனமாடியபோது படத்தில் வாய்ப்பு வாங்கித் தருவதாக வாக்களித்தீர்கள், நினைவிருக்கா?? #tamilleaks என்று நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் புகைப்படத்தை தனது ஃபேஸ்புக் பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ளார் ஸ்ரீ ரெட்டி.

5years bk I guess hope u remember the celebrity cricket league party in Hyderabad at the park hotel..i love the way u eat my p..sy.. u promised a role when we dance together in club..u remember ??#tamilleaks

Posted by Sri Reddy on Wednesday, 11 July 2018

 

இயக்குனர் முருகதாஸ்
நேற்று தான் இயக்குனர் முருகதாஸிடம், ஹோட்டல் கிரீன் பார்க், படத்தில் வாய்ப்பு வாங்கித் தருவதாக கூறினீர்கள், பின் நாம் இருவரும்… ஆனால் இதுவரை படவாய்ப்பு தரவில்லை என ஸ்ரீ ரெட்டி. நேற்று ஃபேஸ்புக் பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ளார்..

Hi Tamil director murugadas ji..h r U??U remember green park hotel??we met through veligonda Srinivas..U promised me a…

Posted by Sri Reddy on Tuesday, 10 July 2018

நாளை யார்?
நாளை யார் பெயரை வெளியிடுவார் என அவருடன் படுக்கையை பகிர்ந்தவர்கள் கலக்கத்தில் உள்ளனர்..

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here